Thông tin mô tả
- Cam kết không có
- Hàng hiếm, nội thất đẹp,
----------
-
- Layout: 4
- Nội thất đẹp, sạch sẽ, nhà mới, thiết bị điện hiện đại
- Nhà trống dọn
----------
Hỗ trợ thủ tục
Cảm ơn Quý
Giá: 100 Triệu/tháng
Diện tích: 180 m2
Giá/m2: 0,56 Triệu/m2
806754
Cho thuê
- Cam kết không có
- Hàng hiếm, nội thất đẹp,
----------
-
- Layout: 4
- Nội thất đẹp, sạch sẽ, nhà mới, thiết bị điện hiện đại
- Nhà trống dọn
----------
Hỗ trợ thủ tục
Cảm ơn Quý
Quân Estella
25 Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
31,334 triệu
99,19999694824219 m2
Đường 46, Phường An Khánh, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
7,6 triệu
25 m2
Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
90 triệu
140 m2
31 Đường số 1, Phường An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
33,399 triệu
67,86000061035156 m2