Thông tin mô tả
Penthouse One Verandah -.
Ở vị trí trên cao mình cảm nhận
- DT: 220
- 3
- Nhà mới 100
- Nơi nghỉ ngơi lý tưởng sau ngày dài bận rộn.
* Giá: 164tr / tháng (
Giá: 164 Triệu/tháng
Diện tích: 220 m2
Giá/m2: 0,75 Triệu/m2
325057
Cho thuê
Penthouse One Verandah -.
Ở vị trí trên cao mình cảm nhận
- DT: 220
- 3
- Nhà mới 100
- Nơi nghỉ ngơi lý tưởng sau ngày dài bận rộn.
* Giá: 164tr / tháng (
Nguyen Thi Dung
Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
90 triệu
140 m2
31 Đường số 1, Phường An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
33,399 triệu
67,86000061035156 m2
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
50 triệu
200 m2
25 Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
31,268 triệu
99 m2