Thông tin mô tả
Cần cho thuê nhanh
Giá: 1800 Triệu/tháng
Diện tích: 62 m2
Giá/m2: 29,03 Triệu/m2
365346
Cho thuê
Cần cho thuê nhanh
Hồng Vui
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
184 triệu
1000 m2
Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
120 triệu
220 m2
Đường Thái Thuận, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
135 triệu
220 m2
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
145 triệu
800 m2