Thông tin mô tả
Cho thuê cặp
-
- Hầm 4.5 lầu
- Bàn giao hoàn thiện có thang máy. Style văn phòng.
- view sông
-
Giá: 260 Triệu/tháng
Diện tích: 245 m2
Giá/m2: 1,06 Triệu/m2
685400
Cho thuê
Cho thuê cặp
-
- Hầm 4.5 lầu
- Bàn giao hoàn thiện có thang máy. Style văn phòng.
- view sông
-
Yến Nhung
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
184 triệu
1000 m2
Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
120 triệu
220 m2
Đường Thái Thuận, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
135 triệu
220 m2
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
145 triệu
800 m2