Thông tin mô tả
Cho thuê 2
-
- Loại căn: 2
-
- Là một trong những căn 2
_______________________
-
- Xe máy 250.000/ tháng.
- Xe
(Giá chưa bao gồm
Tiện ích: Hồ bơi,
________________________
Giá: 45 Triệu/tháng
Diện tích: 82 m2
Giá/m2: 0,55 Triệu/m2
369910
Cho thuê
Cho thuê 2
-
- Loại căn: 2
-
- Là một trong những căn 2
_______________________
-
- Xe máy 250.000/ tháng.
- Xe
(Giá chưa bao gồm
Tiện ích: Hồ bơi,
________________________
Anh
Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
184 triệu
1000 m2
Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
120 triệu
220 m2
Đường Thái Thuận, Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
135 triệu
220 m2
Phố Nguyễn Ư Dĩ, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
145 triệu
800 m2