Thông tin mô tả
Còn căn cuối cùng cho
- Vị trí: là số 1 tại
-
- Thiết kế: 3
- Nội thất cơ bản có rèm, bếp, máy lạnh âm trần, tủ lạnh 2 cánh, máy giặt, tủ quần áo, tủ giày dép
-
- Dọn vào ngay, đi xem nhà đẹp đón Tết
-
!!!!!
Giá: 80 Triệu/tháng
Diện tích: 152 m2
Giá/m2: 0,53 Triệu/m2
695718
Cho thuê
Còn căn cuối cùng cho
- Vị trí: là số 1 tại
-
- Thiết kế: 3
-
- Dọn vào ngay, đi xem nhà đẹp đón Tết
-
!!!!!
Trần Thị Mai Trâm
Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
90 triệu
140 m2
31 Đường số 1, Phường An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
33,399 triệu
67,86000061035156 m2
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
50 triệu
200 m2
25 Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
31,268 triệu
99 m2