Thông tin mô tả
Cần cho thuê
-
-
- View nhìn hồ bơi trực diện, mát mẻ
- Lầu cao, gió mát.
- Nội thất cơ bản, tiện cho khách thuê tự thiết kế, sử dụng nội thất theo ý riêng
Giá: 284 Triệu/tháng
Diện tích: 140 m2
Giá/m2: 2,03 Triệu/m2
385291
Nguyen Minh Triet
Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
90 triệu
140 m2
31 Đường số 1, Phường An Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
33,399 triệu
67,86000061035156 m2
Phường An Phú, Quận 2, TP Hồ Chí Minh
50 triệu
200 m2
25 Lương Định Của, Phường Bình Khánh, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh
31,268 triệu
99 m2