Thông tin mô tả
Nhìn ảnh mình thấy không xuất sắc khi trực tiếp lên
- Vị trí: 29b Nguyễn Đình Chiểu, Đa Kao,
-
- Thiết kế: 2
-
-
- Tầng trung, view
-
- Tiện ích siêu đặc biệt với hồ bơi ở tầng cao nhất có cả khu Sky để tổ chức BBQ,
!!!!!!
Giá: 47 Triệu/tháng
Diện tích: 77 m2
Giá/m2: 0,61 Triệu/m2
365394
Cho thuê
Nhìn ảnh mình thấy không xuất sắc khi trực tiếp lên
- Vị trí: 29b Nguyễn Đình Chiểu, Đa Kao,
-
- Thiết kế: 2
-
-
- Tầng trung, view
-
!!!!!!
Trần Thị Mai Trâm
Số 2, đường Tôn Đức Thắng, phường Bến Nghé, quận 1, thành phố Hồ Chí Minh
180 triệu
124 m2
48 Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
15 triệu
23 m2
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2