Thông tin mô tả
Mã căn: L6**02.
- Chỉ cho NNN thuê (trừ Trung và Ấn).
-
- Số
- Hướng
-
Vị trí thuận lợi, ngay trung tâm
Giá: 96 Triệu/tháng
Diện tích: 126 m2
Giá/m2: 0,76 Triệu/m2
806878
Cho thuê
Mã căn: L6**02.
- Chỉ cho NNN thuê (trừ Trung và Ấn).
-
- Số
- Hướng
-
Vị trí thuận lợi, ngay trung tâm
Era Vietnam
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2