Thông tin mô tả
[FOR RENT]
🏦 THE MARQ - 29B Nguyễn Đình Chiểu,
——
🎊🎊 Cho thuê
•
• Kết cấu: 1
• Tầng thấp
#GIÁ_THUÊ: 29
——
📲
🌻NHẬN KÝ GỞI CHO THUÊ &
👉 Giỏ hàng 1-2-3-4
Giá: 29 Triệu/tháng
Diện tích: 51 m2
Giá/m2: 0,57 Triệu/m2
384373
Cho thuê
[FOR RENT]
🏦 THE MARQ - 29B Nguyễn Đình Chiểu,
——
🎊🎊 Cho thuê
•
• Kết cấu: 1
• Tầng thấp
#GIÁ_THUÊ: 29
——
📲
🌻NHẬN KÝ GỞI CHO THUÊ &
👉 Giỏ hàng 1-2-3-4
Đỗ Thị Hoàng Anh
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2
Đường Lý Tự Trọng, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
8,8 triệu
40 m2
Đường Đề Thám, Phường Bến Thành, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
11 triệu
3 m2
Đường Trần Đình Xu, Phường Cầu Kho, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10 triệu
50 m2