Thông tin mô tả
Team Quyết chuyên cho thuê và
Xem nhà 24/07. Đa dạng giỏ hàng từ 1 - 4
Cập nhật
1
1
2
2
3
3
3
(có thang máy riêng).
4
(có thang máy riêng).
4
---
Hỗ trợ xem nhà và tiện ích
Hỗ trợ đăng ký tạm trú, visa cho khách.
Giá: 45 Triệu/tháng
Diện tích: 77 m2
Giá/m2: 0,58 Triệu/m2
391186
Cho thuê
Team Quyết chuyên cho thuê và
Xem nhà 24/07. Đa dạng giỏ hàng từ 1 - 4
Cập nhật
1
1
2
2
3
3
3
(có thang máy riêng).
4
(có thang máy riêng).
4
---
Hỗ trợ xem nhà và tiện ích
Hỗ trợ đăng ký tạm trú, visa cho khách.
Trần Văn Quyết
48 Phố Nguyễn Huy Tự, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
15 triệu
23 m2
Số 9 Đường Võ Thị Sáu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
28 triệu
50 m2
Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
10,8 triệu
50 m2
Đường Lê Thánh Tôn, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP Hồ Chí Minh
6,99 triệu
30 m2