Thông tin mô tả
Bán nhà xưởng
Lộ giới hiện hữu: 10m.
Quy hoạch: 40m.
Mặt đường: Đường nhựa.
Ngang: 9,42m.
Dài: 59m.
Tổng
Hình dáng:
Cấu trúc: Nhà xưởng.
Kết cấu xây dựng: Tường gạch + tôn, mái tôn.
Sẵn sàng khai thác, hoạt động ngay.
Giá: 6,3 Tỷ
Diện tích: 563 m2
Giá/m2: 11,19 Triệu/m2
993599
Mua bán
Bán nhà xưởng
Lộ giới hiện hữu: 10m.
Quy hoạch: 40m.
Mặt đường: Đường nhựa.
Ngang: 9,42m.
Dài: 59m.
Tổng
Hình dáng:
Cấu trúc: Nhà xưởng.
Kết cấu xây dựng: Tường gạch + tôn, mái tôn.
Sẵn sàng khai thác, hoạt động ngay.
Hồng Phú
Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
2,3 tỷ
110 m2
Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
1,299 tỷ
100 m2
Đường 2-3-4, Xã Vĩnh Lộc A, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
13 tỷ
1000 m2
1,35 tỷ
100 m2