Thông tin mô tả
Bán nhà xưởng Tân Phú Trung, Củ Chi
Gần
Ngợp giảm mạnh từ 100
Tổng
DT xưởng gần 5000m có
Giá: 85 Tỷ
Diện tích: 13 m2
Giá/m2: 6538,46 Triệu/m2
654456
Mua bán
Bán nhà xưởng Tân Phú Trung, Củ Chi
Gần
Ngợp giảm mạnh từ 100
Tổng
DT xưởng gần 5000m có
Hưng
Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1,25 tỷ
100 m2
Đường 717, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
1,58 tỷ
268 m2
Đường Nguyễn Thị Rư, Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
800 triệu
280 m2
Thị trấn Củ Chi, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh
750 triệu
210 m2