Thông tin mô tả
-
- Hẻm xe
- Gần Bãi Trước/Sau, chợ, gần trường học...
-
- Call/Zalo: 0384 127 ***.
Xin cám ơn ACE đã đọc tin!
Giá: 10,7 Tỷ
Diện tích: 243 m2
Giá/m2: 44,03 Triệu/m2
616333
Mua bán
-
- Hẻm xe
- Gần Bãi Trước/Sau, chợ, gần trường học...
-
- Call/Zalo: 0384 127 ***.
Xin cám ơn ACE đã đọc tin!
Au Nguyen
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2