Thông tin mô tả
3 phòng ngủ
3 tolet
sân rộng 80m2
đường nhựa 2 oto né nhau
nhà mới mái ngói thân thiện và khu vực cựa kì an toàn, sát đường lớn và trung tâm hành chính
Giá: 2,8 Tỷ
Diện tích: 178 m2
Giá/m2: 15,73 Triệu/m2
1011989
Mua bán
3 phòng ngủ
3 tolet
sân rộng 80m2
đường nhựa 2 oto né nhau
A. Bảo
Phường Hòa Phú, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương
1,6 tỷ
35 m2
Đường Hùng Vương, phường Phú Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương
5,296540086 tỷ
82,80000305175781 m2
Đường 13, Phường Phú Lợi, Thành phố Thủ Dầu Một, Bình Dương
1,65 tỷ
49 m2
Đường 30/4, Phường Phú Thọ, Thị xã Thủ Dầu Một, Bình Dương
Thỏa thuận
300 m2