Thông tin mô tả
NHÀ VCN PHƯỚC HẢI NAM NHA TRANG – 2 TẦNG – 6,05
•
• Kết cấu 1 trệt 1 lầu: 2
• Thuộc khu TĐC VCN Phước Hải –
• Đang cho thuê 10
•
• Giá 6
Giá: 6,05 Tỷ
Diện tích: 44 m2
Giá/m2: 137,5 Triệu/m2
1053680
Mua bán
NHÀ VCN PHƯỚC HẢI NAM NHA TRANG – 2 TẦNG – 6,05
•
• Kết cấu 1 trệt 1 lầu: 2
• Thuộc khu TĐC VCN Phước Hải –
• Đang cho thuê 10
•
• Giá 6
Ms Thái Trinh
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2
3,1 tỷ
42 m2