Sở hữu nhà đẹp 122 m2, hướng Bắc tại Phố Lương Định Của - Vĩnh Thạnh - Nha Trang, giá 3,8 tỷ

Phố Lương Định Của, Xã Vĩnh Thạnh, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

Giá: 3,8 Tỷ

Diện tích: 122 m2

Giá/m2: 31,15 Triệu/m2

1056579

Mua bán

Thông tin mô tả

Bán nhà 2 tầng hẻm thông oto Lương Định Của, Vĩnh Thạnh, Nha Trang

DT: 122  mét vuông ( ngang 5,6 m )

Nhà gồm: 3 PN, 3  toilet, sân đậu oto…… nội thất đẹp ngay

Đường hiện trạng 4m, oto ra vào thoải mái,chỉ cách chợ vĩnh ngọc 600m, giao thông thuận lợi

Hướng: Bắc

pháp : SHR

giá: 3,8 tỉ

liên lạc: 0906704*** Tài

Xin cảm ơn

**************************

Nhà Đất Khánh Hoà 79

Xem thêm

Xem trên bản đồ

Bất động sản cùng khu vực