Thông tin mô tả
- Bán nhà Tái định cư Hà Quang 2, nằm trong
- Đường trước nhà rộng 12m.
- DT 61
-
Giá 5.6 tỉ.
Giá: 5,6 Tỷ
Diện tích: 61 m2
Giá/m2: 91,80 Triệu/m2
686803
Mua bán
- Bán nhà Tái định cư Hà Quang 2, nằm trong
- Đường trước nhà rộng 12m.
- DT 61
-
Giá 5.6 tỉ.
Trần Trọng Thể
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2
3,1 tỷ
42 m2