Thông tin mô tả
BÁN NHÀ HẺM NGUYỄN THIỆN THUẬT – KHU PHỐ TÂY
•
• Kết cấu: 1 trệt 3 lầu – 9
•
• Hẻm cách
• Khu phố Tây đông đúc khách, cách Quảng Trường Biển 300m
Giá: 11 Tỷ
Diện tích: 89 m2
Giá/m2: 123,60 Triệu/m2
1047381
Mua bán
BÁN NHÀ HẺM NGUYỄN THIỆN THUẬT – KHU PHỐ TÂY
•
• Kết cấu: 1 trệt 3 lầu – 9
•
• Hẻm cách
• Khu phố Tây đông đúc khách, cách Quảng Trường Biển 300m
Ms Thái Trinh
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2
3,1 tỷ
42 m2