Thông tin mô tả
BÁN ĐẤT TẶNG NHÀ view phố đèn lồng Trịnh Hoài Đức Đà Lạt 454
Kết cấu: 2 tầng - 3 phòng - 2
Để
* Công ty
Nhận ký gửi mua bán, tư vấn đầu tư và tư vấn định cư
Giá: 12,5 Tỷ
Diện tích: 454 m2
Giá/m2: 27,53 Triệu/m2
635060
Mua bán
Kết cấu: 2 tầng - 3 phòng - 2
Để
* Công ty
Nhận ký gửi mua bán, tư vấn đầu tư và tư vấn định cư
Hoa Kỳ Duyên
Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
14 tỷ
200 m2
Đường Phan Chu Trinh, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
62 tỷ
696,3200073242188 m2
Đường Hùng Vương, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
2,8 tỷ
262,5 m2
Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
3 triệu
20 m2