Thông tin mô tả
BÁN ĐẤT HOÀNG DIỆU P5 ĐÀ LẠT - 302
☎
📐
👉
🛵 Hẻm xe máy, sát trường mần non Hoạ Mi, cách đường nhựa lớn 20m.
📍 Hẻm Hoàng Diệu,
✔️ Vị trí trung tâm, gần các tiện ích,
👍 Phù hợp
💰
Giá: 16 Tỷ
Diện tích: 302,25 m2
Giá/m2: 52,94 Triệu/m2
1039679
Mua bán
BÁN ĐẤT HOÀNG DIỆU P5 ĐÀ LẠT - 302
Trọng Hiếu
Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
14 tỷ
200 m2
Đường Phan Chu Trinh, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
62 tỷ
696,3200073242188 m2
Đường Hùng Vương, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
2,8 tỷ
262,5 m2
Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
3 triệu
20 m2