Thông tin mô tả
N393.
Bán nhà
-
- Nhà đường nhựa 7m.
- Tiện ích nhà gần chợ Trảng Dài,
- Nhà
-
-
Giá: 2,9 Tỷ
Diện tích: 115 m2
Giá/m2: 25,22 Triệu/m2
850769
Mua bán
N393.
Bán nhà
-
- Nhà đường nhựa 7m.
- Tiện ích nhà gần chợ Trảng Dài,
- Nhà
-
-
Nguyễn Sĩ Luân
Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
3,49 tỷ
102 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
2,2 tỷ
80 m2
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2