Thông tin mô tả
Cô lớn tuổi cần bán nhà để chia
-
-Vị trí:
Đường nhựa rộng 6m, cách đường Đồng Khởi chỉ 80m, cách
Kết cấu xây dựng: sân
Giá: 11,5 Tỷ
Diện tích: 288 m2
Giá/m2: 39,93 Triệu/m2
925339
Mua bán
Cô lớn tuổi cần bán nhà để chia
-
-Vị trí:
Đường nhựa rộng 6m, cách đường Đồng Khởi chỉ 80m, cách
Kết cấu xây dựng: sân
Nguyen Thi Thanh Hang
Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
3,49 tỷ
102 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
2,2 tỷ
80 m2
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2