Thông tin mô tả
NP432.
+ Bán nhà trong chợ Gia Viên
-
-
+ Hiện trạng
+ Vị trí: Nhà nằm trong lòng chợ gia viên, chợ Gia Viên là một con chợ rất
+ Tiện ích
- Giá chủ nhờ giao bán 6
+
Giá: 6,99 Tỷ
Diện tích: 284 m2
Giá/m2: 24,61 Triệu/m2
876938
Mua bán
NP432.
+ Bán nhà trong chợ Gia Viên
-
-
+ Hiện trạng
+ Tiện ích
- Giá chủ nhờ giao bán 6
+
Nguyễn Văn Hải
Đường Nguyễn Tri Phương, Phường Bửu Hòa, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
3,49 tỷ
102 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
2,2 tỷ
80 m2
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2