Thông tin mô tả
Bán nhà 1 trệt 1 gác cứng đẹp Kp1 Tân Hiệp gần chợ nhỏ, đường Nguyễn Ái Quốc.
Dt 4x23.5m 93
Gần chợ trường
Tiện ích đầy đủ.
Giá: 2,95 Tỷ
Diện tích: 93 m2
Giá/m2: 31,72 Triệu/m2
962174
Mua bán
Dt 4x23.5m 93
Gần chợ trường
Tiện ích đầy đủ.
Nguyễn Minh Nhật
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
2,2 tỷ
80 m2
Phường Trung Dũng, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
42 triệu
135 m2
Phường Tân Hạnh, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,45 tỷ
114,80000305175781 m2
Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai
1,8 tỷ
100 m2