Thông tin mô tả
Bán nhà Khương Đình, ngõ thoáng, dễ tìm 42
Nhà vị trí gần tuyến đường Vũ Tông Phan
Nhà hiện trạng 5 tầng đầy đủ công năng 6
Nhà phù hợp
Huy bds 0988 609 ***
Giá: 4,56 Tỷ
Diện tích: 42 m2
Giá/m2: 108,57 Triệu/m2
841831
Mua bán
Bán nhà Khương Đình, ngõ thoáng, dễ tìm 42
Nhà vị trí gần tuyến đường Vũ Tông Phan
Nhà hiện trạng 5 tầng đầy đủ công năng 6
Nhà phù hợp
Huy bds 0988 609 ***
Duc Huy
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2