Thông tin mô tả
- Nhà 2 mặt thoáng trước sau.
- Vị trí mặt ngõ phân lô vỉa hè rộng,
- Nhà cách mặt phố hơn chục bước chân.
- Hiện trạng nhà 2 tầng cũ xác định bán đất.
-
- Giá: 27,8
Giá: 27,8 Tỷ
Diện tích: 155 m2
Giá/m2: 179,35 Triệu/m2
882410
Mua bán
- Nhà 2 mặt thoáng trước sau.
- Vị trí mặt ngõ phân lô vỉa hè rộng,
- Nhà cách mặt phố hơn chục bước chân.
- Hiện trạng nhà 2 tầng cũ xác định bán đất.
-
- Giá: 27,8
Đạt Lê
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2