Thông tin mô tả
+ Vị trí mặt ngõ thông
Tiện ích xung quanh đầy đủ, hàng xóm thân thiện.
+ Hệ thống thang máy nhập khẩu từ Đức chạy êm ru thẻ từ vào từng tầng thuận tiện cho nhà có thể vừa ở vừa cho thuê.
+ Nhà thiết kế hiện đại, thông minh, 4
+
Giá: 17,95 Tỷ
Diện tích: 52 m2
Giá/m2: 345,19 Triệu/m2
1047241
Mua bán
+ Vị trí mặt ngõ thông
Tiện ích xung quanh đầy đủ, hàng xóm thân thiện.
+ Nhà thiết kế hiện đại, thông minh, 4
+
Nguyễn Lương
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2