Thông tin mô tả
Bán nhà mặt ngõ thông KD, lô góc,
- DT 55
- Nhà thuộc đường Nguyễn Ngọc Nại và đường Trường Chinh,
- Nhà xây 4 tầng KCBT chắc chắn, mỗi tầng có 2
- Khu vực tập trung nhiều VP công ty, nhiều trường học nên
-
-
Giá: 6,8 Tỷ
Diện tích: 55 m2
Giá/m2: 123,64 Triệu/m2
873992
Mua bán
Bán nhà mặt ngõ thông KD, lô góc,
- DT 55
- Nhà thuộc đường Nguyễn Ngọc Nại và đường Trường Chinh,
- Nhà xây 4 tầng KCBT chắc chắn, mỗi tầng có 2
- Khu vực tập trung nhiều VP công ty, nhiều trường học nên
-
-
Lê Hoàng Nam
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2