Thông tin mô tả
Bán nhà đất phố Bùi Xương Trạch -
MẶT NGÕ
- Nhà mặt ngõ đầu phố Bùi Xương Trạch -
Khu vực đông
- Vị trí đoạn
- Nhà 2 tầng cũ xác định bán đất, mặt ngõ
-
📕
-
Qúy cô/chú/
Giá: 7,488 Tỷ
Diện tích: 35 m2
Giá/m2: 213,94 Triệu/m2
1016900
Mua bán
Bán nhà đất phố Bùi Xương Trạch -
MẶT NGÕ
- Nhà mặt ngõ đầu phố Bùi Xương Trạch -
Khu vực đông
- Vị trí đoạn
- Nhà 2 tầng cũ xác định bán đất, mặt ngõ
-
📕
-
Qúy cô/chú/
Lê Trung Hà
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2
Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
28,2 tỷ
141 m2
Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
8,8 tỷ
45 m2
Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
3E-05 triệu
65 m2