Thông tin mô tả
Chỉ hơn 4
- Ngõ 3m,
- Thiết kế: 6 tầng.
+ Tầng 1: Bếp + PK +
+ Tầng 2,3,4,5: Mỗi tầng 1 phòng
+ Tầng 6: Phòng thờ: Sân phơi, phòng để máy giặt.
-
Giá: 4,78 Tỷ
Diện tích: 35 m2
Giá/m2: 136,57 Triệu/m2
964529
Mua bán
Chỉ hơn 4
- Ngõ 3m,
- Thiết kế: 6 tầng.
+ Tầng 1: Bếp + PK +
+ Tầng 2,3,4,5: Mỗi tầng 1 phòng
+ Tầng 6: Phòng thờ: Sân phơi, phòng để máy giặt.
-
Lê Thị Thanh Hoa
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2
Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
28,2 tỷ
141 m2