Thông tin mô tả
Toà nhà đáng mua nhất trong phân khúc 8 - 9
1. Vị trí chỉ cách mặt phố 10m dễ thanh khoản + cho thuê.
2. Nhà xây mới thang máy + Chuẩn
3.
4. Toà nhà dịch vụ dòng tiền 660
Giá: 8,8 Tỷ
Diện tích: 46 m2
Giá/m2: 191,30 Triệu/m2
923434
Mua bán
Toà nhà đáng mua nhất trong phân khúc 8 - 9
1. Vị trí chỉ cách mặt phố 10m dễ thanh khoản + cho thuê.
2. Nhà xây mới thang máy + Chuẩn
3.
4. Toà nhà dịch vụ dòng tiền 660
Nguyễn Minh Hiếu
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2
Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
28,2 tỷ
141 m2
Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
8,8 tỷ
45 m2
Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
3E-05 triệu
65 m2