Thông tin mô tả
Hoa hậu phố Cự Lộc - 33
Nhà mới đẹp ở luôn -
+ Vị trí Trung tâm
+
+ Nhà
Thiết kế hiện đại:
- Tầng 1: Khách, bếp,
- Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 1ngủ 1 vs.
- Tầng 5: Phòng thờ sân phơi.
-
-
Giá: 4,8 Tỷ
Diện tích: 33 m2
Giá/m2: 145,45 Triệu/m2
789568
Mua bán
Hoa hậu phố Cự Lộc - 33
Nhà mới đẹp ở luôn -
+ Vị trí Trung tâm
+
+ Nhà
Thiết kế hiện đại:
- Tầng 1: Khách, bếp,
- Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 1ngủ 1 vs.
- Tầng 5: Phòng thờ sân phơi.
-
-
Bích Ngọc
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2