Thông tin mô tả
Bán nhà Khương Hạ 66
Vị trí siêu đẹp hiếm có, lô góc 2
Chủ tự xây, phong cách tân cổ điển, để lại nội thất cho khách mua.
Mô tả:
- T1:
- T2: Khách, ngủ rộng,
- T3: 2 ngủ.
- T4: 1 ngủ, thờ,
Giá: 13,9 Tỷ
Diện tích: 66 m2
Giá/m2: 210,61 Triệu/m2
922844
Mua bán
Bán nhà Khương Hạ 66
Vị trí siêu đẹp hiếm có, lô góc 2
Mô tả:
- T1:
- T2: Khách, ngủ rộng,
- T3: 2 ngủ.
- T4: 1 ngủ, thờ,
Phạm Phương
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2