Thông tin mô tả
Chính chủ bán nhà xây mới 6,5 tầng ngõ phố Lê Trọng Tấn,
Nhà 6.5 tầng thang máy, thiết kế hiện đại.
Đường sá thông nhiều nơi. Gần các trường
Giá: 7,2 Tỷ
Diện tích: 43 m2
Giá/m2: 167,44 Triệu/m2
806146
Mua bán
Chính chủ bán nhà xây mới 6,5 tầng ngõ phố Lê Trọng Tấn,
Nhà 6.5 tầng thang máy, thiết kế hiện đại.
Đường sá thông nhiều nơi. Gần các trường
Anh Quân
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2
Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
28,2 tỷ
141 m2
Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
8,8 tỷ
45 m2
Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
3E-05 triệu
65 m2