Thông tin mô tả
Gia đình bán nhà Khương Trung 6.6
28m
MẶT NGÕ - CÁCH
Mô tả:
+ Nhà mặt ngõ, đường rải nhựa. Cách
+ Lô góc 2 mặt sáng thoáng.
Giá: 6,6 Tỷ
Diện tích: 28 m2
Giá/m2: 235,71 Triệu/m2
1054130
Mua bán
Gia đình bán nhà Khương Trung 6.6
28m
MẶT NGÕ - CÁCH
Mô tả:
+ Nhà mặt ngõ, đường rải nhựa. Cách
+ Lô góc 2 mặt sáng thoáng.
Hiếu Phan
Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,2 tỷ
90 m2
Đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
12,9 tỷ
82 m2
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2