Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán nhà Vũ Trọng Phụng, ngõ nông, thoáng.
-
- Nhà xây chắc chắn, để ở.
- Thiết kế nhà tôi là 4 tầng, hiện đang cho thuê, ảnh thực tế.
Giá: 4,75 Tỷ
Diện tích: 37 m2
Giá/m2: 128,38 Triệu/m2
862775
Mua bán
Chính chủ cần bán nhà Vũ Trọng Phụng, ngõ nông, thoáng.
-
- Nhà xây chắc chắn, để ở.
Nguyễn Đức
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2