Thông tin mô tả
CC BÁN NHÀ KHƯƠNG HẠ ,20M
NGÕ THÔNG ,DT36M ,GIÁ CỰC TỐT 4.7
Giá: 120 Triệu
Diện tích: 36 m2
Giá/m2: 3,33 Triệu/m2
830377
Mua bán
CC BÁN NHÀ KHƯƠNG HẠ ,20M
NGÕ THÔNG ,DT36M ,GIÁ CỰC TỐT 4.7
Dung Thị Ma
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2