Thông tin mô tả
Bán nhà Xuân Diệu_Tây Hồ DT 38
Chính chủ nhờ bán
- Nhà tự xây chắc chắn, 2 mặt thoáng Trước sau.
- Nhà cách phố 10m, cách
-
- TT Tây Hồ cực gần hồ Tây, Gần phố khu vực rất sầm uất.
Nhà xây 5 tầng chắc chắn 3
Giá: 4,9 Tỷ
Diện tích: 38 m2
Giá/m2: 128,95 Triệu/m2
645268
Mua bán
Bán nhà Xuân Diệu_Tây Hồ DT 38
Chính chủ nhờ bán
- Nhà tự xây chắc chắn, 2 mặt thoáng Trước sau.
- Nhà cách phố 10m, cách
-
- TT Tây Hồ cực gần hồ Tây, Gần phố khu vực rất sầm uất.
Nhà xây 5 tầng chắc chắn 3
Trần Tiến
Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
55 tỷ
230 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
420 tỷ
750 m2
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,59 tỷ
36 m2
Phố Quảng Khánh, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
289 tỷ
170 m2