Thông tin mô tả
Bán tòa Arpament phố Tố Ngọc Vân DT 130
Tòa nhà nằm vị trí dân trí cao, khách nước ngoài đông, cho thuê rất tôt.
Chủ xây 7 tầng thang máy.
Thiết kế tầng 3
Giá: 47,8 Tỷ
Diện tích: 130 m2
Giá/m2: 367,69 Triệu/m2
835043
Mua bán
Bán tòa Arpament phố Tố Ngọc Vân DT 130
Chủ xây 7 tầng thang máy.
Thiết kế tầng 3
Mai Thị Xuân
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2
Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 tỷ
60 m2
Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
55 tỷ
230 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
420 tỷ
750 m2