Thông tin mô tả
Cô Hoa gửi bán
👉🏻 Ngõ nông, thoáng, Sáng, xanh sạch đẹp.
👉🏻 Thiết kế hiện đại, nội thất sang - xịn, Full công năng.
👉🏻 sổ vuông, cất két sẵn sàng giao dịch.
👉🏻 10m ra đường to - phố lớn.
👉🏻 Xem nhà + tư vấn
Giá: 12,9 Tỷ
Diện tích: 42 m2
Giá/m2: 307,14 Triệu/m2
811806
Mua bán
Cô Hoa gửi bán
👉🏻 Ngõ nông, thoáng, Sáng, xanh sạch đẹp.
👉🏻 Thiết kế hiện đại, nội thất sang - xịn, Full công năng.
👉🏻 sổ vuông, cất két sẵn sàng giao dịch.
👉🏻 10m ra đường to - phố lớn.
👉🏻 Xem nhà + tư vấn
Béo Khéo Léo
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2
Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 tỷ
60 m2