Thông tin mô tả
Bán nhà Võng Thị Tây Hồ DT 51
Cực gần phố, chỉ 20m ra phố.
Nhà đẹp long lanh, tặng
Giá: 6,25 Tỷ
Diện tích: 51 m2
Giá/m2: 122,55 Triệu/m2
972193
Mua bán
Bán nhà Võng Thị Tây Hồ DT 51
Cực gần phố, chỉ 20m ra phố.
Nhà đẹp long lanh, tặng
Nhinguyen
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2