Thông tin mô tả
- Bán nhà Võ Chí Công Tây Hồ 116
- Gia đình có nhu cầu bán
- Nhà xây vài năm đang tự
- Sổ vuông đẹp giao dịch ngay.
- Khu dân trí cao, dân sinh,
Giá: 27,6 Tỷ
Diện tích: 116 m2
Giá/m2: 237,93 Triệu/m2
986254
Mua bán
- Bán nhà Võ Chí Công Tây Hồ 116
- Gia đình có nhu cầu bán
- Nhà xây vài năm đang tự
- Sổ vuông đẹp giao dịch ngay.
- Khu dân trí cao, dân sinh,
Như Ngọc
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2
Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 tỷ
60 m2