Thông tin mô tả
NHÀ DÂN XÂY 2019 CỰC TÂM HUYẾT, 2 THOÁNG, GẦN PHỐ, SỔ HOA HẬU
+
+ Tâm huyết lập nghiệp xây nhà nên
+ Rất gần mặt phố, vài
+
Giá: 8,29 Tỷ
Diện tích: 80 m2
Giá/m2: 103,62 Triệu/m2
915641
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2