Thông tin mô tả
Chính chủ cần bán nhà P. Tân Sơn Nhì, gần Nguyễn Thế Truyện, Q. Tân Phú.
-
- Nhà 3 lầu.
- Hẻm trước nhà 5m
- Giá
Giá: 7,25 Tỷ
Diện tích: 72 m2
Giá/m2: 100,69 Triệu/m2
978539
Mua bán
-
- Nhà 3 lầu.
- Hẻm trước nhà 5m
- Giá
Minh Trí
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
26 m2