Thông tin mô tả
+ Đường 12m - có vỉa hè - Tân Sơn Nhì - Nguyễn Cửu Đàm - Gò Dầu - Trương Vĩnh Ký.
+ Khu vực
+
+ Khu vực hạ tầng tốt - Đường rộng như
+
+ Giá
+
Dịch vụ uy tín - Chuyên nghiệp - Chuyên nhận hỗ trợ ký gửi mua bán nhà đất.
Giá: 10,3 Tỷ
Diện tích: 66 m2
Giá/m2: 156,06 Triệu/m2
751938
Khang Trang
Đường Vườn Lài, Phường Tân Thành, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
42 tỷ
230 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2