Thông tin mô tả
Bán nhà hẻm 8m Thoại Ngọc Hầu, DT 8.2x21m, giá 14
- DT: 8.2 x 21m công nhận đủ.
- 2
- Vị trí ngay
- Sổ
* Cam kết nhà thật giá thật & tìm nhà theo yêu cầu.
Nhận ký gửi mua bán - Cho thuê nhà khu vực TP
Hỗ trợ vay
Giá: 14,3 Tỷ
Diện tích: 168 m2
Giá/m2: 85,12 Triệu/m2
970718
Mua bán
Bán nhà hẻm 8m Thoại Ngọc Hầu, DT 8.2x21m, giá 14
- DT: 8.2 x 21m công nhận đủ.
- 2
- Vị trí ngay
- Sổ
* Cam kết nhà thật giá thật & tìm nhà theo yêu cầu.
Nhận ký gửi mua bán - Cho thuê nhà khu vực TP
Hỗ trợ vay
Hoàng Phúc
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
26 m2