Thông tin mô tả
Ngộp bank,
- DT 6x30m, nở hậu 10m, DTS
- Hầm 6 lầu, có 45 Phòng.
-
- Nếu tự khai thác thu nhập có thể 200tr/tháng.
- Giá: 28.5
Giá: 28,5 Tỷ
Diện tích: 230 m2
Giá/m2: 123,91 Triệu/m2
905589
Mua bán
Ngộp bank,
- DT 6x30m, nở hậu 10m, DTS
- Hầm 6 lầu, có 45 Phòng.
-
- Nếu tự khai thác thu nhập có thể 200tr/tháng.
- Giá: 28.5
Nguyễn Thị Thu Thủy
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2