Thông tin mô tả
* Bán nhà chính chủ -
Tôi cần
Kết cấu: Nhà 1 trệt, 2 lầu.
Giá còn
Nhà trong hẻm rộng rãi, hiện nhà tôi đang cho thuê 15
Nhà mới sửa lại nên
Khu dân đông, có camera quan sát, an ninh. Tiện về
Xin cảm ơn!
Giá: 5,29 Tỷ
Diện tích: 65 m2
Giá/m2: 81,38 Triệu/m2
860194
Mua bán
* Bán nhà chính chủ -
Tôi cần
Kết cấu: Nhà 1 trệt, 2 lầu.
Giá còn
Nhà trong hẻm rộng rãi, hiện nhà tôi đang cho thuê 15
Nhà mới sửa lại nên
Khu dân đông, có camera quan sát, an ninh. Tiện về
Xin cảm ơn!
Tấn Lộc
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2