Thông tin mô tả
5.39
Nhà BTCT mới đẹp gồm sân, 1 trệt 3 lầu PK, PB, 3
* Khu vực trung tâm, an ninh dân trí, trước nhà rộng 5m, ngay Bắc Hải, CMT8, CV Lê Thị Riêng, thuận tiện đi
*
* Xem nhà gọi Nguyễn Minh Zalo 0906 822 ***,
Giá: 5,39 Tỷ
Diện tích: 30 m2
Giá/m2: 179,67 Triệu/m2
975206
Mua bán
5.39
Nhà BTCT mới đẹp gồm sân, 1 trệt 3 lầu PK, PB, 3
*
* Xem nhà gọi Nguyễn Minh Zalo 0906 822 ***,
Nguyễn Anh Minh
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2